-
2 Kíróníkà 28:5-8Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
-
-
5 Nítorí náà, Jèhófà Ọlọ́run rẹ̀ fi í lé ọwọ́ ọba Síríà,+ tí wọ́n fi ṣẹ́gun rẹ̀, tí wọ́n sì kó ọ̀pọ̀ èèyàn lẹ́rú, wọ́n kó wọn wá sí Damásíkù.+ Ọlọ́run tún fi í lé ọwọ́ ọba Ísírẹ́lì, ẹni tó pa òun àti àwọn èèyàn rẹ̀ lọ rẹpẹtẹ. 6 Pékà+ ọmọ Remaláyà pa ọ̀kẹ́ mẹ́fà (120,000) ní Júdà ní ọjọ́ kan, gbogbo wọn jẹ́ akíkanjú ọkùnrin, èyí sì ṣẹlẹ̀ nítorí pé wọ́n ti fi Jèhófà Ọlọ́run àwọn baba ńlá wọn sílẹ̀.+ 7 Síkírì, jagunjagun kan látinú ẹ̀yà Éfúrémù, pa Maaseáyà ọmọ ọba àti Ásíríkámù, ẹni tó ń bójú tó ààfin* àti Ẹlikénà igbá kejì ọba. 8 Bákan náà, àwọn ọmọ Ísírẹ́lì mú ọ̀kẹ́ mẹ́wàá (200,000) lára àwọn arákùnrin wọn lẹ́rú, àwọn obìnrin, àwọn ọmọkùnrin àti àwọn ọmọbìnrin; wọ́n tún gba ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹrù, wọ́n sì kó àwọn ẹrù náà wá sí Samáríà.+
-