ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Àìsáyà 25:9
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    •  9 Ní ọjọ́ yẹn, wọ́n máa sọ pé:

      “Wò ó! Ọlọ́run wa nìyí!+

      A ti gbẹ́kẹ̀ lé e,+

      Ó sì máa gbà wá là.+

      Jèhófà nìyí!

      A ti gbẹ́kẹ̀ lé e.

      Ẹ jẹ́ ká máa yọ̀, kí inú wa sì dùn torí ìgbàlà rẹ̀.”+

  • Sefanáyà 3:16, 17
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 16 Ní ọjọ́ yẹn, a ó sọ fún Jerúsálẹ́mù pé:

      “Má bẹ̀rù, ìwọ Síónì.+

      Má ṣe jẹ́ kí ọkàn rẹ domi.*

      17 Jèhófà Ọlọ́run rẹ wà ní àárín rẹ.+

      Ó máa gbani là bí Alágbára ńlá.

      Ó máa yọ̀ gidigidi nítorí rẹ.+

      Á dákẹ́ jẹ́ẹ́* nínú ìfẹ́ rẹ̀.

      Á dunnú nítorí rẹ pẹ̀lú igbe ayọ̀.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́