Kókó Ẹ̀kọ́ Inú Ìwé
5 1 Ìṣọ̀kan Ìjọsìn ní Àkókò Wa—Kí Ló Túmọ̀ Sí?
15 2 Ẹ Gbé Jèhófà Ga Nítorí Òun Nìkan Ni Ọlọ́run Tòótọ́
23 3 Di Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run Mú Ṣinṣin
32 4 Ẹni Náà Tí Gbogbo Àwọn Wòlíì Jẹ́rìí Sí
41 5 Òmìnira Tí Àwọn Olùjọ́sìn Jèhófà Ń Gbádùn
60 7 Ohun Tá A Rí Kọ́ Nínú Bí Ọlọ́run Ṣe Fàyè Gba Ìwà Ibi
70 8 ‘Wíwọ̀yá Ìjà Pẹ̀lú Agbo Ọmọ Ogun Ẹ̀mí Búburú’
90 10 Ìjọba Kan “Tí A Kì Yóò Run Láé”
101 11 ‘Ẹ Máa Bá A Nìṣó Ní Wíwá Ìjọba Náà Lákọ̀ọ́kọ́’
120 13 Ogunlọ́gọ̀ Ńlá Níwájú Ìtẹ́ Jèhófà
128 14 Báwo Ni Jèhófà Ṣe Ń Darí Ètò Rẹ̀?
136 15 Fetí sí Ìmọ̀ràn, Gba Ìbáwí
144 16 “Ẹ Ní Ìfẹ́ Gbígbóná Janjan fún Ara Yín”
151 17 Fi Ìfọkànsin Ọlọ́run Ṣèwà Hù Nínú Ilé
159 18 “Wọn Kì Í Ṣe Apá Kan Ayé”
167 19 Ẹ Máa Fi Àìṣojo Sọ̀rọ̀ Ọlọ́run
184 21 Ète Jèhófà Ń Ṣàṣeyọrí Ológo