ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • cf ojú ìwé 1
  • “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn”
  • “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn”
“Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn”
cf ojú ìwé 1
“Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn”

“Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn”

Ǹjẹ́ o ti ṣìnà rí, tó o wá ń wá ẹni tó máa mú ọ mọ̀nà? Jésù Kristi ni afinimọ̀nà tí Ọlọ́run yàn láti fọ̀nà han ọmọ aráyé. Òun fúnra rẹ̀ sọ̀rọ̀, ó ní: “Èmi ni olùṣọ́ àgùntàn àtàtà, mo mọ àwọn àgùntàn mi, àwọn àgù[n]tàn mi sì mọ̀ mí.” (Jòhánù 10:14) Ǹjẹ́ o mọ Olùṣọ́ Àgùntàn Àtàtà náà lóòótọ́—ṣó o mọ àwọn ànímọ́ rẹ̀, ṣó o mọ iṣẹ́ tó jẹ́ àti iṣẹ́ tó ṣe, ṣó o mọ ìtara àti ìfẹ́ tó ní? Ìwé yìí á ràn ẹ́ lọ́wọ́ láti túbọ̀ mọ Jésù kó o lè máa tọ̀ ọ́ lẹ́yìn pẹ́kípẹ́kí.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́