Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀
KÍ LÈRÒ RẸ?
Ǹjẹ́ ìlérí yìí máa ṣẹ láéláé?
“[Ọlọ́run] yóò sì nu omijé gbogbo nù kúrò ní ojú wọn, ikú kì yóò sì sí mọ́.”—Ìṣípayá 21:3, 4.
Ìwé ìròyìn Ilé Ìṣọ́ yìí sọ nípa bí Ọlọ́run ṣe máa mú ìlérí yìí ṣẹ àti àǹfààní tó máa ṣe fún ẹ.
Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.
Má bínú, fídíò yìí kò jáde.
KÍ LÈRÒ RẸ?
Ǹjẹ́ ìlérí yìí máa ṣẹ láéláé?
“[Ọlọ́run] yóò sì nu omijé gbogbo nù kúrò ní ojú wọn, ikú kì yóò sì sí mọ́.”—Ìṣípayá 21:3, 4.
Ìwé ìròyìn Ilé Ìṣọ́ yìí sọ nípa bí Ọlọ́run ṣe máa mú ìlérí yìí ṣẹ àti àǹfààní tó máa ṣe fún ẹ.