ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • yb15 ojú ìwé 80-ojú ìwé 81 ìpínrọ̀ 1
  • Orile-ede Dominican

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Orile-ede Dominican
  • Ìwé Ọdọọdún Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà—2015
Ìwé Ọdọọdún Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà—2015
yb15 ojú ìwé 80-ojú ìwé 81 ìpínrọ̀ 1
Àwòrán tó wà ní ojú ìwé 80

Orílẹ̀-Èdè Dominican

LỌ́DÚN 1492, ọkùnrin kan tó ń jẹ́ Christopher Columbus wakọ̀ lọ sí àwọn ilẹ̀ kan tó pè ní Ayé Tuntun. Àwọn ilẹ̀ tuntun náà fani mọ́ra, ó lè rí tajé ṣe níbẹ̀, ó sì lè ṣàwárí àwọn nǹkan tuntun. Orúkọ tó fún ọ̀kan lára àwọn erékùṣù tó gúnlẹ̀ sí ni La Isla Española tàbí Hispaniola. Ìdá méjì nínú mẹ́ta erékùṣù náà jẹ́ ti Orílẹ̀-èdè Dominican báyìí. Ní báyìí, ọ̀pọ̀ àwọn tó ń gbé lórílẹ̀-èdè yẹn ti wá ṣàwárí ohun tó yàtọ̀ pátápátá sí ti Columbus, ìyẹn ni ayé tuntun níbi tí òdodo yóò ti gbilẹ̀ títí láé lábẹ́ Ìjọba Ọlọ́run. (2 Pét. 3:13) Ìtàn alárinrin tá a fẹ́ sọ yìí dá lórí àwọn èèyàn tó lọ́kàn rere tí wọ́n ṣe àwárí tó pabanbarì náà.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́