ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mrt àpilẹ̀kọ 122
  • Benjamin Boothroyd—Ọ̀mọ̀wé Tó Ṣàyẹ̀wò Bíbélì Fúnra Ẹ̀

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Benjamin Boothroyd—Ọ̀mọ̀wé Tó Ṣàyẹ̀wò Bíbélì Fúnra Ẹ̀
  • Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ìṣẹ̀lẹ̀ Mánigbàgbé Fáwọn Tó Fẹ́ràn Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999
  • Ìtumọ̀ Ayé Tuntun Ọ̀kẹ́ Àìmọye Èèyàn Mọyì Rẹ̀ Kárí Ayé
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001
  • Bíbélì Tó Rọrùn Láti Lóye
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015
  • Ṣé Bíbélì Ìtumọ̀ Ayé Tuntun Péye?
    Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà
Àwọn Míì
Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò
mrt àpilẹ̀kọ 122

Benjamin Boothroyd—Ọ̀mọ̀wé Tó Ṣàyẹ̀wò Bíbélì Fúnra Ẹ̀

Ọkùnrin kan wà tí kò kàwé táwọn òbí ẹ̀ ò sì lówó lọ́wọ́, àmọ́ ó kọ́ bó ṣe lè ka èdè Hébérù fúnra ẹ̀, ó ṣàyẹ̀wò Bíbélì látòkè délẹ̀, èyí jẹ́ kó lè tú Bíbélì lédè Hébérù sí èdè Gẹ̀ẹ́sì, ó sì fi orúkọ Ọlọ́run sáwọn ibi tó yẹ kó wà.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́