Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
a Fún àpẹẹrẹ, àwọn ènìyàn ti ṣe àríwísí ẹ̀ka ọgbà ẹ̀wọ̀n ti United States fún pípa tí wọ́n ń pa kìkì ohun tí ó dín sí ìpín 2 nínú ọgọ́rùn-ún àwọn ọ̀daràn wọn tí ikú yẹ lọ́dọọdún. Àwọn tí ń kú fúnra wọn nítorí àìsàn ju àwọn tí wọ́n ń pa lọ. Wọ́n tún ti fi ẹ̀sùn ẹ̀tanú kàn wọ́n—níwọ̀n bí ìṣirò tí fi hàn pé, ó ṣeé ṣe kí a dájọ́ ikú fún apààyàn kan bí ẹni tí ó pa bá jẹ́ aláwọ̀ funfun, jù bí ẹni tí ó pa bá jẹ́ aláwọ̀ dúdú lọ.