Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
b Ìwé ìròyìn Ilé Ìṣọ́, tí ẹgbẹ́ Jòhánù ń tẹ̀ jáde ò tíì yé tẹnu mọ́ bó ṣe jẹ́ kánjúkánjú tó pé ká lo àǹfààní yìí láti nípìn-ín débi tí agbára wa bá mọ nínú iṣẹ́ ìwàásù náà; bí àpẹẹrẹ, wo àwọn àpilẹ̀kọ náà “Kí Gbogbo Ènìyàn Máa Kéde Ògo Jèhófà” àti “Ìró Wọn Jáde Lọ sí Gbogbo Ilẹ̀ Ayé” nínú ìtẹ̀jáde January 1, 2004. Nínú ìtẹ̀jáde June 1, 2004, àpilẹ̀kọ náà “Ìbùkún Ni Fún Àwọn Tó Ń Fi Ògo fún Ọlọ́run,” tẹnu mọ́ bá a ṣe lè wọnú iṣẹ́ ìsìn alákòókò kíkún èyí tó túmọ̀ sí wíwọnú “ilẹ̀kùn ṣíṣísílẹ̀” yẹn. Àwọn aṣáájú-ọ̀nà tí iye wọn jẹ́ àádọ́ta ọ̀kẹ́, ẹgbẹ̀rún lọ́nà mẹ́tàléláàádọ́rùn-ún, ọ̀tàlélẹ́ẹ̀ẹ́dẹ́gbẹ̀ta dín mẹ́jọ [1,093,552] ni wọ́n ṣe irú iṣẹ́ ìsìn bẹ́ẹ̀ láàárín oṣù kan lọ́dún 2005.