Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
a Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé ó jọ pé a gba oníwà àìtọ́ tí ó wà ní ìjọ Kọ́ríńtì padà láàárín àkókò kúkúrú, a kò ní láti lo èyí gẹ́gẹ́ bí ọ̀pá ìdiwọ̀n fún gbogbo ìyọlẹ́gbẹ́. Ọ̀ràn kọ̀ọ̀kan máa ń yàtọ̀ síra. Àwọn oníwà àìtọ́ kan máa ń fi ìrònúpìwàdà tòótọ́ hàn ní kété lẹ́yìn tí a bá ti yọ wọ́n lẹ́gbẹ́. Àwọn mìíràn sì rèé, ó máa ń pẹ́ díẹ̀ kí wọ́n tó fi irú ẹ̀mí bẹ́ẹ̀ hàn. Ṣùgbọ́n, ní gbogbo ọ̀ràn, àwọn tí a bá gbà padà ti gbọ́dọ̀ kọ́kọ́ fi ẹ̀rí ìbànújẹ́ ní ọ̀nà ti Ọlọ́run hàn, níbi tí ó bá sì ti ṣeé ṣe, wọ́n ti gbọ́dọ̀ fi iṣẹ́ tí ó yẹ fún ìrònúpìwàdà hàn.—Ìṣe 26:20; 2 Kọ́ríńtì 7:11.