ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé

a Nínú lẹ́tà kan tí Salmon P. Chase, tó jẹ́ Akọ̀wé Ètò Ìnáwó kọ ránṣẹ́ sí ilé iṣẹ́ tí wọ́n ti ń tẹ owó ní orílẹ̀-èdè Amẹ́ríkà ní November 20, 1861, ó sọ pé: “Kò sí orílẹ̀-èdè tó lè lágbára láìjẹ́ pé Ọlọ́run tì í lẹ́yìn, kò sì sí orílẹ̀-èdè tó lè láàbò láìjẹ́ pé Ọlọ́run dáàbò bò ó. Ó yẹ ká fi hàn nínú owó ẹyọ orílẹ̀-èdè wa pé àwọn èèyàn wa gbẹ́kẹ̀ lé Ọlọ́run.” Látàrí èyí, ara owó ẹyọ àwọn ará Amẹ́ríkà la ti kọ́kọ́ rí ọ̀rọ̀ àkọmọ̀nà náà “Ọlọ́run La Gbẹ́kẹ̀ Lé” lọ́dún 1864.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́