Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
a Ó yẹ ká fọkàn tán àwọn arákùnrin àtàwọn arábìnrin wa. Àmọ́ kì í ṣe gbogbo ìgbà ló máa ń rọrùn láti fọkàn tán wọn torí wọ́n máa ń ṣohun tó dùn wá nígbà míì. Nínú àpilẹ̀kọ yìí, a máa sọ̀rọ̀ nípa àwọn ìlànà Bíbélì tá a lè lò, àá sì tún wo bá a ṣe lè kẹ́kọ̀ọ́ lára àwọn ìránṣẹ́ Jèhófà ìgbà àtijọ́. Ìyẹn máa jẹ́ ká lè túbọ̀ fọkàn tán àwọn tá a jọ ń sin Jèhófà, á sì tún jẹ́ ká lè pa dà fọkàn tán àwọn ará tí wọ́n bá tiẹ̀ ti ṣohun tó dùn wá.