Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
b Wàá rí ọ̀wọ́ àpilẹ̀kọ náà “Ìrànlọ́wọ́ fún Ìdílé” lórí jw.org. Díẹ̀ lára àpilẹ̀kọ tó wà fáwọn tọkọtaya nìyí “Bó O Ṣe Lè Fi Ọ̀wọ̀ Hàn” àti “Bó O Ṣe Lè Mọyì Ẹnì Kejì Rẹ.” Èyí tó wà fáwọn òbí ni: “Kọ́ Àwọn Ọmọdé Bí Wọ́n Ṣe Lè Máa Fọgbọ́n Lo Fóònù” àti “Bó O Ṣe Lè Máa Bá Ọmọ Rẹ Tó Ti Ń Bàlágà Sọ̀rọ̀.” Èyí tó wà fáwọn ọ̀dọ́ ni: “Bó Ò Ṣe Ní Jẹ́ Káwọn Ojúgbà Ẹ Máa Darí Ẹ” àti “Ohun Tó O Lè Ṣe Tó Bá Ń Ṣe Ẹ́ Bíi Pé O Kò Ní Ọ̀rẹ́.”