Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
a Ìwé gbédègbẹ́yọ̀ The Jewish Encyclopedia sọ pé báwọn Júù ṣe sábà máa ń to òfin yìí ni pé, wọ́n ka ohun tó wà nínú Ẹ́kísódù orí 20 ẹsẹ 2 sí ‘ọ̀rọ̀’ àkọ́kọ́, wọ́n wá ka ohun tó wà nínú ẹsẹ 3 sí 6 sí òfin kan ṣoṣo, ìyẹn ìkejì. Àmọ́ àwọn Kátólíìkì ní tiwọn ka ohun tó wà nínú Ẹ́kísódù orí 20 ẹsẹ 1 sí 6 sí òfin kan ṣoṣo. Torí ẹ̀ ni wọ́n ṣe fi ohun tí ẹsẹ tó tẹ̀ lé e sọ, pé ká má lo orúkọ Ọlọ́run lọ́nà tí kò ní láárí, ṣe òfin kejì. Kí òfin náà lè pé mẹ́wàá, wọ́n wá pín àṣẹ tó gbẹ̀yìn sọ́nà méjì, èyí tó sọ pé a ò gbọ́dọ̀ ṣe ojúkòkòrò ìyàwó ọmọnìkejì àti ohun ìní rẹ̀.