Iṣẹ́ àti Ìnáwó
Ìwà Rere Tó Ṣeyebíye Ju Dáyámọ́ǹdì Lọ Ilé Ìṣọ́ (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́), 6/2016
Ìrànlọ́wọ́ fún Ìdílé: Ìgbà Tó Yẹ Kó O Pa Dà Sọ́dọ̀ Àwọn Òbí Rẹ Jí!, 11/2015
Ohun Mẹ́ta Tí Owó Kò Lè Rà Jí!, 11/2013
Ọ̀rọ̀ Pàtàkì Fún Àwọn Tó Fẹ́ Ṣí Lọ sí Ìlú Míì Jí!, 3/2013
Má Ṣe Jẹ́ Kí Ohunkóhun Mú Ẹ Jìnnà sí Jèhófà (§ Iṣẹ́) Ilé Ìṣọ́, 1/15/2013
Ìbéèrè 13: Kí ni Bíbélì sọ nípa iṣẹ́? Ohun Tó Wà Nínú Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run
O Lè Máa Láyọ̀ Nínú Iṣẹ́ Ọlọ́run Bí Ọwọ́ Rẹ Tiẹ̀ Dí Ilé Ìṣọ́, 12/15/2009
O Lè Gbádùn Iṣẹ́ Àṣekára Rẹ ‘Ìfẹ́ Ọlọ́run,’ orí 15
Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé: Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kí N Mọ Iṣẹ́ Ọwọ́ Ṣe? Jí!, 4/8/2005
Wíwà Ní Ìrẹ́pọ̀ Níbi Iṣẹ́ Jí!, 5/8/2004
Àìníṣẹ́lọ́wọ́
Jèhófà Kì Yóò Fi Ọ́ Sílẹ̀ Lọ́nàkọnà Ilé Ìṣọ́, 10/15/2005
Ibo Lọ̀ràn “Iṣẹ́ Àf ìgbésí Ayé Ẹni Ṣe” Ń Lọ Báyìí? Jí!, 10/8/2000
Owó
Èrò Tó Yẹ Ká Ní Nípa Owó Jí!, 11/2015
Ojú Ìwòye Bíbélì: Iṣẹ́ Jí!, 9/2015
Ojú Ìwòye Bíbélì: Owó Jí!, 5/2014
Ṣé Ọ̀gá Ẹ Ni Owó àbí Ẹrú Ẹ? Jí!, 4/2009
Ojú Ìwòye Bíbélì: Ǹjẹ́ Jíjẹ́ Ọlọ́rọ̀ Ló Ń Fi Hàn Pé Èèyàn ní Ìbùkún Ọlọ́run? Jí!, 9/8/2003
Owó Ẹ àbí Ẹ̀mí Ẹ? Ilé Ìṣọ́, 6/15/2001
Bí A Ṣe Lè Máa Ṣọ́wó Ná
Bó O Ṣe Lè Máa Ṣọ́ Nǹkan Lò Jí!, No. 5 2017
Ǹjẹ́ Ó Yẹ Kí N Yá Owó? Ilé Ìṣọ́, 12/1/2014
Ìrànlọ́wọ́ fún Ìdílé: Bí Ẹ Ṣe Lè Máa Ṣọ́wó Ná Jí!, 7/2014
Bí Ẹ Ṣe Lè Máa Ṣọ́wó Ná Ìdílé Aláyọ̀, apá 4
Ìbéèrè 14: Báwo lo ṣe lè fọgbọ́n lo ohun ìní rẹ? Ohun Tó Wà Nínú Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run
Ohun Tó Lè Mú Kí Ìdílé Láyọ̀: Ohun Tí Ẹ Lè Ṣe Nípa Gbèsè Ilé Ìṣọ́, 11/1/2012
Ohun Téèyàn Lè Ṣe Tí Owó Tó Ń Wọlé Fúnni Bá Dín Kù Ilé Ìṣọ́, 6/1/2012
Ṣe Bó O Ti Mọ—Bí O Ṣe Lè Ṣe É Ilé Ìṣọ́, 6/1/2011
Ojú Ìwòye Bíbélì: Báwo Ni Mo Ṣe Lè Máa Ṣọ́wó Ná? Jí!, 7/2010
Ohun Tó Lè Mú Kí Ìdílé Láyọ̀: Bẹ́ Ẹ Ṣe Lè Máa Ṣọ́wó Ná Ilé Ìṣọ́, 8/1/2009
Ohun Mẹ́fà Tó Lè Mú Káyé Yẹni (§ 1 Máa Fojú Tó Tọ́ Wo Owó) Jí!, 1/2009
Báwo Ni Mo Ṣe Lè Lówó? Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè, Apá Kejì, orí 18
Báwo Ni Mo Ṣe Lè Máa Ṣọ́ Owó Ná? Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè, Apá Kejì, orí 19
Ojú Ìwòye Bíbélì: Kí Lèrò Tó Tọ́ Kéèyàn Ní Nípa Owó? Jí!, 7/2007
Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé: Báwo Ni Mo Ṣe Lè Máa Ṣọ́wó Ná? Jí!, 7/2006
Ààbò àti Ewu
Jèhófà Fẹ́ Kó O Wà ní “Àlàáfíà” àti Láìséwu Ilé Ìṣọ́, 4/15/2010
Bó O Ṣe Lè Fọwọ́ Pàtàkì Mú Ọ̀ràn Ààbò Jí!, 12/8/2002
Ìfẹ̀yìntì Lẹ́nu Iṣẹ́
Bá A Ṣe Lè Máa Sin Jèhófà Kí Àwọn Ọjọ́ Oníwàhálà Tó Dé Ilé Ìṣọ́, 1/15/2014
Lo Ipò Nǹkan Tó Ń Yí Padà Lọ́nà Tó Dáa Ilé Ìṣọ́, 3/1/2003