Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g 7/08 ojú ìwé 10-11 Ṣé Ayé Yìí Ń Bọ̀ Wá Di Párádísè? Kí Ni Ète Ọlọrun fún Ilẹ̀ Ayé? Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Igbesi-aye Ni Ète Ọlọ́láńlá Kan Ninu Ki Ni Ète Igbesi-Aye? Bawo Ni Iwọ Ṣe Le Rí I? Ó Bọ́gbọ́n Mu Láti Gbà Gbọ́ Pé Ilẹ̀ Ayé Yóò Di Párádísè Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn Tó Fi Dá Ayé Yìí? Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run! Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn fún Aráyé? Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Ǹjẹ́ Ilẹ̀ Ayé Wa Yìí Yóò Pa Run? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn Tó Fi Dá Ilẹ̀ Ayé? Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Ayé Yóò Rí Bí Ọlọ́run Ṣe Fẹ́ Kó Rí Láìpẹ́ Sígbà Tá A Wà Yìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 ‘Àwọn Ọlọ́kàn Tútù Ni Yóò Jogún Ayé’—Lọ́nà Wo? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Ọ̀nà Pa Dà Sí Párádísè Jí!—1997