Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g 1/09 ojú ìwé 16-18 Báwo Ni Mo Ṣe Lè Mú Kí Àdúrà Mi Sunwọ̀n Sí i? Sún Mọ́ Ọlọ́run Nípasẹ̀ Àdúrà Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Àǹfààní Pàtàkì Ni Àdúrà Jẹ́ Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Máa Gbàdúrà Kó O Lè Túbọ̀ Sún Mọ́ Ọlọ́run Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Bí O Ṣe Lè Súnmọ́ Ọlọrun Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Ká Máa Gbàdúrà Láìdabọ̀? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 Ẹ Sọ Ẹ̀dùn Ọkàn Yín Fún Ọlọ́run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Jésù Kọ́ Wa Bí A Ó Ṣe Máa Gbàdúrà Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Kí Ni Àdúrà Rẹ Ń Sọ Nípa Rẹ? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Sísún Mọ́ Ọlọrun Nínú Àdúrà Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Mọyì Àǹfààní Tó O Ní Láti Máa Gbàdúrà sí Ọlọ́run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022