Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ re orí 14 ojú ìwé 74-82 Ògo Ìtẹ́ Jèhófà ní Ọ̀run “Ta Ni Ó Yẹ Láti Ṣí Àkájọ Ìwé Náà?” Ìṣípayá—Ìparí Rẹ̀ Ológo Kù sí Dẹ̀dẹ̀! Àwọn Wo Ni “Ẹ̀dá Alààyè Tó Ní Ojú Mẹ́rin Náà”? Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! O Ha Mọyì Ètò Àjọ Jèhófà Bí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998 Ṣé Ibi Gbogbo Ni Ọlọ́run Wà? Jí!—2011 ‘Mo Rí Ìran Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run’ Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! Ìran Tí Jòhánù Rí Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ìhìn Tó Dùn Tó sì Tún Korò Ìṣípayá—Ìparí Rẹ̀ Ológo Kù sí Dẹ̀dẹ̀! Àwọn Ìran Tó Sọ Àwọn Tó Ń Gbé Ní Ọ̀run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016