Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ yp2 ojú ìwé 172-173 Àwọn Òbí Rẹ Báwo Ni Mo Ṣe Lè Túbọ̀ Mọ Àwọn Òbí Mi? Jí!—2010 Kí Ni Kí N Ṣe Báwọn Òbí Mi Bá Ń Jà? Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì Kí Nìdí Tí Ọ̀rọ̀ Mi Kò Fi Yé Àwọn Òbí Mi? Jí!—2012 Ẹ̀yin Èwe Ẹ Lè Múnú Àwọn Òbí Yín Dùn Tàbí Kẹ́ Ẹ Bà Wọ́n Nínú Jẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ẹ̀yin Òbí—ẹ Máa Kọ́ Àwọn Ọmọ Yín Tìfẹ́tìfẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Òfin Yìí Ò Wa Pọ̀ Jù! Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì Báwo Ni Mo Ṣe Lè Bá Àwọn Òbí Mi Sọ̀rọ̀ Nípa Àwọn Òfin Tí Wọ́n Ṣe? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Bíbọlá fún Àwọn Òbí Wa Àgbàlagbà Àṣírí Ayọ̀ Ìdílé