Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ yp2 orí 29 ojú ìwé 237-242 Báwo Ni Mo Ṣe Lè Gbọ́kàn Mi Kúrò Lórí Ìbálòpọ̀? Báwo Ni Mo Ṣe Lè Jáwọ́ Nínú Àṣà Búburú Yìí? Jí!—2007 Báwo Ni Mo Ṣe Lè Jáwọ́ Nínú Fífọwọ́ Pa Ẹ̀yà Ìbímọ Mi? Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kìíní Báwo Ni Mo Ṣe Lè Gbọ́kàn Kúrò Lórí Ìbálòpọ̀? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Jáwọ́ Nínú Fífọwọ́ Pa Ẹ̀yà Ìbímọ Rẹ ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Kí Nìdí Tí Kò Fi Yẹ Kí N Ní Ìbálòpọ̀ Kí N Tó Ṣègbéyàwó? Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì Kí Nìdí Tí Jíjíròrò Nípa Ìbálòpọ̀ Lórí Tẹlifóònù Fi Burú? Jí!—2004