Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bt ojú ìwé 2 Lẹ́tà Látọ̀dọ̀ Ìgbìmọ̀ Olùdarí “Títí Dé Ibi Tó Jìnnà Jù Lọ ní Ayé” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Jíjẹ́rìí Kúnnákúnná” Nípa Ìjọba Ọlọ́run Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2011 Wọ́n Pinnu Láti Jẹ́rìí Kúnnákúnná sí Ìhìn Rere Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ìṣe 1:8—“Ẹ̀yin Yóò Gba Agbára” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Ìtọ́ni Jésù Ń Ràn Wá Lọ́wọ́ Láti Jẹ́rìí Kúnnákúnná Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 Ta Ló Ń Darí Àwa Èèyàn Ọlọ́run Lónìí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017 “Ẹ Lọ, Kí Ẹ Máa Sọ Àwọn Èèyàn . . . Di Ọmọ Ẹ̀yìn” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” A Ṣe Inúnibíni Sí Wọn Nítorí Wọ́n Jẹ́ Olódodo Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 “Ẹ̀rí Fún Gbogbo Àwọn Orílẹ̀-èdè” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 “Ẹ Ó sì Jẹ́ Ẹlẹ́rìí Mi” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014