Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ ll apá 14 ojú ìwé 30-31 Báwo Lo Ṣe Lè Fi Hàn Pé O Jẹ́ Adúróṣinṣin sí Jèhófà? Apa 14 Tẹ́tí sí Ọlọ́run Ṣé Ó Yẹ Kí N Ya Ìgbésí Ayé Mi Sí Mímọ́ fún Ọlọ́run, Kí N sì Ṣe Ìrìbọmi? Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? “Ìwọ Nìkan Ni Adúróṣinṣin” Sún Mọ́ Jèhófà Tó O Bá Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Tó O sì Mọyì Rẹ̀, Wàá Ṣèrìbọmi Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020 Dúró Sọ́dọ̀ Jèhófà Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Ìdí Tó Fi Yẹ Kó O Ya Ara Rẹ Sí Mímọ́ Fún Jèhófà Kó O sì Ṣèrìbọmi Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Kíyè Sí Àwọn Adúróṣinṣin! Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 Ìpinnu Rẹ Láti Sin Ọlọrun Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Báwo La Ṣe Lè Tẹ́tí sí Ọlọ́run? Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé Ìwọ Lo Máa Pinnu Bí Ọjọ́ Ọ̀la Rẹ Ṣe Máa Rí! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2018