Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lfb ẹ̀kọ́ 103 ojú ìwé 238-ojú ìwé 239 ìpínrọ̀ 2 “Kí Ìjọba Rẹ Dé” Kí Ni Ète Ọlọrun fún Ilẹ̀ Ayé? Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn fún Aráyé? Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Ìgbésí Ayé Líle Koko Bẹ̀rẹ̀ Ìwé Ìtàn Bíbélì Ayé Yóò Rí Bí Ọlọ́run Ṣe Fẹ́ Kó Rí Láìpẹ́ Sígbà Tá A Wà Yìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn Tó Fi Dá Ilẹ̀ Ayé? Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn Tó Fi Dá Ayé Yìí? Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run! Ọlọ́run Ṣèlérí Párádísè Ìwé Ìtàn Bíbélì Àwọn Wo Ni A Óò Jí Dìde? Ibo Ni Wọn Yóò Máa Gbé? Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà “Àá Pàdé ní Párádísè!” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018 Àwọn Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run Yóò Gbé Inú Párádísè Ìwọ Lè Di Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run!