Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ rr ojú ìwé 118 Àwọn “Egungun Gbígbẹ” Àtàwọn ‘Ẹlẹ́rìí Méjì’—Báwo Ni Wọ́n Ṣe Jọra? ‘Ẹ Ó Di Alààyè’ Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016 Ohun Tó Ṣẹlẹ̀ Lọ́dún 1919 Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! ‘Ẹrú Olóòótọ́’ Náà Yege Nígbà Àbẹ̀wò! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Àwọn Ọjọ́ Alásọtẹ́lẹ̀ Danieli àti Ìgbàgbọ́ Wa Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Wọ́n Pa ‘Àwọn Ẹlẹ́rìí Méjì,’ àmọ́ Wọ́n Pa Dà Wà Láàyè Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019 A Mú Àwọn Ẹlẹ́rìí Méjì Náà Sọ Jí Ìṣípayá—Ìparí Rẹ̀ Ológo Kù sí Dẹ̀dẹ̀! “Ogunlọgọ Nla” naa Ń Gba “Òpópó” naa Wá Sinu Ètò-Àjọ Ọlọrun Nisinsinyi Àìléwu Kárí-Ayé Labẹ “Ọmọ-Aládé Alaafia” Àkópọ̀ Àwọn Àtúnṣe Tó Bá Òye Wa Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! A Máa Bá Yín Lọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020