Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 5/1 ojú ìwé 31 Olùsẹ̀san fún Gbogbo Àwọn Tó Ń Sìn Ín Ebedi-mélékì Jẹ́ Onígboyà àti Onínúure Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé (2017) Àwọn Wo Ló Yẹ Kó O Yàn Lọ́rẹ̀ẹ́? Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Jèhófà Máa San Olúkúlùkù Lẹ́san Níbàámu Pẹ̀lú Iṣẹ́ Rẹ̀ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé (2017) Jèhófà Rán Jeremáyà Pé Kó Lọ Wàásù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì “Èmi Kò Lè Dákẹ́” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà “Ọkàn tí Àárẹ̀ Mú Ni Èmi Yóò Tẹ́ Lọ́rùn ní Kíkún” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Máa Fìgboyà Ṣe Ohun Tó Tọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2025 Jèhófà Jẹ́ Ọlọ́run Tó Mọrírì Ìsapá Wa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 “Mo Ti Fi Ọ̀rọ̀ Mi sí Ẹnu Rẹ” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Jeremáyà Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun