Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mwb22 November ojú ìwé 5 Ó Nígboyà, Ó sì Fìtara Jíṣẹ́ Tí Jèhófà Rán An Láìfi Falẹ̀ Jéhù Jà fún Ìjọsìn Mímọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ọlọ́run Fìyà Jẹ Ayaba Kan Tó Burú Gan-an Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì “Gbogbo Ilé Áhábù Ló Máa Ṣègbé”—2Ọb 9:8 Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022 Ó Fara Da Ìwà Ìrẹ́jẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Àkókò Yìí Gan-an Ló Yẹ Kó O Gbé Ìgbésẹ̀ Kánkán Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 “Ọkàn Àyà Rẹ Ha Dúró Ṣánṣán Pẹ̀lú Mi Bí?” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998 Máa Wádìí Lọ́dọ̀ Jèhófà Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022 Jèhófà Fìyà Jẹ Obìnrin Burúkú Kan Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022 Jésíbẹ́lì—Ayaba Búburú Ìwé Ìtàn Bíbélì Kí Ló Ń Fi Hàn Pé Ẹnì Kan Ti Ronú Pìwà Dà Tọkàntọkàn? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2021