Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w20 May ojú ìwé 12-16 Ta Ni “Ọba Àríwá” Lónìí? Ọba Méjèèjì tó Wọ Gídígbò ti Fẹ́rẹ̀ẹ́ Dé Òpin Wọn Kíyè sí Àsọtẹ́lẹ̀ Dáníẹ́lì Ìjagunmólú Ìkẹyìn ti Mikaeli, Balógun Ńlá Náà Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 “Ọba Àríwá” Ní Àkókò Òpin Yìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020 Ọba kan Sọ Ibùjọsìn Jehofa Di Aláìmọ́ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Ohun Tá A Rí Kọ́ Nínú Àsọtẹ́lẹ̀ Bíbélì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2023 Àwọn Ọba Tó Ń Bára Wọn Jà Lákòókò Òpin Yìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020 Àwọn Ọba tí Ń Figẹ̀ Wọngẹ̀ Wọ Ọ̀rúndún Ogún Kíyè sí Àsọtẹ́lẹ̀ Dáníẹ́lì