Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ ijwbv àpilẹ̀kọ 21 Àìsáyà 40:31—“Àwọn Tó Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà Máa Jèrè Okun Pa Dà” Fífi Ìyẹ́ Gun Òkè Bí Idì Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 Jehofa Ń fún Àwọn Tí Àárẹ̀ Mú Lágbára Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 “Ẹ Tu Àwọn Ènìyàn Mi Nínú” Àsọtẹ́lẹ̀ Aísáyà—Ìmọ́lẹ̀ fún Gbogbo Aráyé, Apá Kìíní Jèhófà Ń Fi Agbára fún Ẹni Tó Ti Rẹ̀ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé (2017) Ẹ̀kọ́ Tá A Rí Kọ́ Lára Àwọn Ẹyẹ Ojú Ọ̀run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016 “Ó Ń Fi Agbára fún Ẹni Tí Ó Ti Rẹ̀” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018 Wòlíì Ọlọ́run Mú Ìmọ́lẹ̀ Wá fún Aráyé Àsọtẹ́lẹ̀ Aísáyà—Ìmọ́lẹ̀ fún Gbogbo Aráyé, Apá Kejì Ẹ̀bùn Ọlọ́run Ni Ẹ̀mí Mímọ́ “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà “Ẹ Máa Wá Jèhófà Àti Okun Rẹ̀” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Àìsáyà 41:10—“Má Bẹ̀ru; Nitori Mo Wà Pẹlu Rẹ” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì