Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ hdu àpilẹ̀kọ 24 Bá A Ṣe Dáàbò Bo Àwọn Tó Wá sí Ilé Ìpàdé Wa Lásìkò Àrùn Kòrónà Ibi Ìjọsìn Wa Rèé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Ìbísí Bíbùáyà Mú Kí Ìmúgbòòrò Ojú Ẹsẹ̀ Pọn Dandan Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 Bá A Ṣe Ṣètò Àwọn Ibi Ìjọsìn Wa A Ṣètò Wa Láti Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Àwọn Ilé Tá À Ń Kọ́ Ń Bọlá fún Jèhófà Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso! Kí Nìdí Tá A Fi Ń Kọ́ Àwọn Gbọ̀ngàn Ìjọba, Báwo La sì Ṣe Ń Kọ́ Wọn? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní? Eka To N Yaworan To si N Kole Kari Aye Ìwé Ọdọọdún Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà—2015 Kí ni Gbọ̀ngàn Ìjọba? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010