HÉBÉRÙ
OHUN TÓ WÀ NÍNÚ ÌWÉ YÌÍ
-  1  
-  2  - 
- Ká túbọ̀ máa fiyè sí àwọn ohun tí a gbọ́ (1-4) 
- A fi ohun gbogbo sábẹ́ Jésù (5-9) 
- Jésù àti àwọn arákùnrin rẹ̀ (10-18) 
 
-  3  
-  4  - 
- Ohun tí kò jẹ́ kí wọ́n wọnú ìsinmi Ọlọ́run (1-10) 
- Ká sapá ká lè wọnú ìsinmi Ọlọ́run (11-13) 
- Jésù, àlùfáà àgbà tó tóbi (14-16) 
 
-  5  
-  6  - 
- Ká tẹ̀ síwájú, ká sì dàgbà nípa tẹ̀mí (1-3) 
- Àwọn tó yẹsẹ̀ tún kan Ọmọ mọ́gi (4-8) 
- Ẹ jẹ́ kí ìrètí yín dá yín lójú (9-12) 
- Ìlérí Ọlọ́run dájú (13-20) 
 
-  7  
-  8  
-  9  
- 10  - 
- Fífi ẹran rúbọ ò gbéṣẹ́ (1-4) 
- Kristi rúbọ lẹ́ẹ̀kan ṣoṣo láìtún ní ṣe é mọ́ láé (5-18) 
- Ọ̀nà àbáwọlé tuntun tó jẹ́ ọ̀nà ìyè (19-25) 
- Ìkìlọ̀ nípa ẹ̀ṣẹ̀ tí a mọ̀ọ́mọ̀ dá (26-31) 
- Ìgboyà àti ìgbàgbọ́ máa jẹ́ ká lè fara dà á (32-39) 
 
- 11  
- 12  - 
- Jésù ni Aláṣepé ìgbàgbọ́ wa (1-3) 
- Má fojú kéré ìbáwí látọ̀dọ̀ Jèhófà (4-11) 
- Ẹ ṣe ọ̀nà tó tọ́ fún ẹsẹ̀ yín (12-17) 
- Wọ́n sún mọ́ Jerúsálẹ́mù ti ọ̀run (18-29) 
 
- 13