ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Àwọn Onídàájọ́ 8:2, 3
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 2 Àmọ́ ó sọ fún wọn pé: “Ṣé ohun tí mo ṣe wá tó nǹkan kan lẹ́gbẹ̀ẹ́ tiyín? Ṣé èéṣẹ́ Éfúrémù  + ò dáa ju ìkórè èso àjàrà Abi-ésérì lọ ni?+ 3 Ẹ̀yin ni Ọlọ́run fi àwọn ìjòyè Mídíánì, ìyẹn Órébù àti Séébù+ lé lọ́wọ́, ṣé ohun tí mo ṣe wá tó nǹkan kan lẹ́gbẹ̀ẹ́ tiyín?” Nígbà tó sọ̀rọ̀ báyìí,* ara wọn balẹ̀.*

  • 1 Sámúẹ́lì 25:32, 33
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 32 Ni Dáfídì bá sọ fún Ábígẹ́lì pé: “Ìyìn ni fún Jèhófà Ọlọ́run Ísírẹ́lì, tí ó rán ọ wá pàdé mi lónìí yìí! 33 Ìbùkún sì ni fún làákàyè rẹ! Kí Ọlọ́run bù kún ọ torí o ò jẹ́ kí n jẹ̀bi ẹ̀jẹ̀+ lónìí, o ò sì jẹ́ kí n fi ọwọ́ ara mi gbẹ̀san.*

  • Òwe 25:15
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 15 Sùúrù la fi ń yí aláṣẹ lọ́kàn pa dà,

      Ahọ́n pẹ̀lẹ́* sì lè fọ́ egungun.+

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́