ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Mátíù 26:55, 56
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 55 Ní wákàtí yẹn, Jésù sọ fún àwọn èrò náà pé: “Ṣé èmi lẹ wá fi idà àti kùmọ̀ mú bí olè? Ojoojúmọ́ ni mò ń jókòó nínú tẹ́ńpìlì,+ tí mò ń kọ́ni, àmọ́ ẹ ò mú mi.+ 56 Ṣùgbọ́n gbogbo èyí ṣẹlẹ̀ kí ohun* tí àwọn wòlíì kọ sílẹ̀ lè ṣẹ.” Gbogbo àwọn ọmọ ẹ̀yìn wá fi í sílẹ̀,+ wọ́n sì sá lọ.+

  • Lúùkù 22:52, 53
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 52 Jésù wá sọ fún àwọn olórí àlùfáà, àwọn olórí ẹ̀ṣọ́ tẹ́ńpìlì àti àwọn àgbààgbà tí wọ́n wá a wá síbẹ̀ pé: “Ṣé olè lẹ fẹ́ wá mú ni, tí ẹ fi kó idà àti kùmọ̀ dání?+ 53 Nígbà tí mo wà pẹ̀lú yín nínú tẹ́ńpìlì lójoojúmọ́,+ ẹ ò fọwọ́ kàn mí.+ Àmọ́ wákàtí yín àti ti àṣẹ òkùnkùn nìyí.”+

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́