ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • g97 4/8 ojú ìwé 2
  • Ojú ìwé 2

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ojú ìwé 2
  • Jí!—1997
  • Ìsọ̀rí
  • Ọgbà Àgbáyé kan Àlá Tàbí Ìṣẹ̀lẹ̀ Gidi Lọ́jọ́ Iwájú? 3-10
  • Kíkó Àwọn Ọmọdé Nífà Ìbálòpọ̀—Ìṣòro Kan Tí Ó Kárí Ayé 11
  • A Ha Lè Máa Bá Ìgbéyàwó Kan Lọ Lẹ́yìn Ìhùwà Àìtọ́ Bí? 23
Jí!—1997
g97 4/8 ojú ìwé 2

Ojú ìwé 2

Ọgbà Àgbáyé kan Àlá Tàbí Ìṣẹ̀lẹ̀ Gidi Lọ́jọ́ Iwájú? 3-10

Àwọn ènìyàn fẹ́ràn àwọn ọgbà alálàáfíà tí ó ní àwọn òdòdó, ewéko, odò, àti adágún nínú. Kà nípa bí gbogbo ilẹ̀ ayé yóò ṣe di ọgbà rírẹwà kan.

Kíkó Àwọn Ọmọdé Nífà Ìbálòpọ̀—Ìṣòro Kan Tí Ó Kárí Ayé 11

A ti pè é ní “ìsọ̀rí ìwà ọ̀daràn àìlọ́làjú, tí ó sì ń ríni lára jù lọ.” Kí ni ojútùú náà?

A Ha Lè Máa Bá Ìgbéyàwó Kan Lọ Lẹ́yìn Ìhùwà Àìtọ́ Bí? 23

Nígbà tí alábàáṣègbéyàwó kan bá jẹ́ aláìṣòótọ́, a ha gbọ́dọ̀ tú ìdè ìgbéyàwó náà bí?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́