Olè
Tún wo Jer 2:26; Mt 19:17, 18
Àpẹẹrẹ inú Bíbélì:
Isk 33:14-16—Jèhófà ṣèlérí pé òun máa dárí ji àwọn ẹni burúkú, títí kan àwọn olè tó ronú pìwà dà, tó sì yíwà pa dà
Jo 12:4-6—Olè ni Júdásì Ìsìkáríọ́tù, ó tún di ọ̀dàlẹ̀ nígbà tó yá
Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.
Má bínú, fídíò yìí kò jáde.
Tún wo Jer 2:26; Mt 19:17, 18
Àpẹẹrẹ inú Bíbélì:
Isk 33:14-16—Jèhófà ṣèlérí pé òun máa dárí ji àwọn ẹni burúkú, títí kan àwọn olè tó ronú pìwà dà, tó sì yíwà pa dà
Jo 12:4-6—Olè ni Júdásì Ìsìkáríọ́tù, ó tún di ọ̀dàlẹ̀ nígbà tó yá