Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
December 1, 2008
Báwo Nìgbésí Ayé Jésù Ṣe Nípa Lórí Rẹ?
NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ
3 Ohun Táwọn Èèyàn Sọ Nípa Jésù
4 Àpẹẹrẹ Àtàtà Tó Yẹ Ká Fara Wé Ni Jésù
13 Àwọn Maya Rí Òmìnira Tòótọ́ Gbà
16 Kọ́ Ọmọ Rẹ—Ìdí Tí Dáfídì Ò Fi Bẹ̀rù
22 Ṣé Ọ̀dọ̀ Ọlọ́run Lagbára Ìwòsàn Tí Wọ́n Ń Pè Ní Iṣẹ́ Ìyanu Lónìí Ti Wá?
26 Àṣìṣe Wọn Ni Mò Ń Wá Ni Mo Bá Rí Òtítọ́
31 Sún Mọ́ Ọlọ́run—Ẹlẹ́dàá Tó Yẹ Ká Fọpẹ́ Fún
Kí Nìdí Tí Ìmọ́tótó Fi Ṣe Pàtàkì?
OJÚ ÌWÉ 9
Bí Àṣà Ilẹ̀ Gíríìsì Ṣe Nípa Lórí Àwọn Tó Bẹ̀rẹ̀ Ẹ̀sìn Kristẹni
OJÚ ÌWÉ 18