ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • ll apá 14 ojú ìwé 30-31
  • Báwo Lo Ṣe Lè Fi Hàn Pé O Jẹ́ Adúróṣinṣin sí Jèhófà?

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Báwo Lo Ṣe Lè Fi Hàn Pé O Jẹ́ Adúróṣinṣin sí Jèhófà?
  • Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Apa 14
    Tẹ́tí sí Ọlọ́run
  • Ṣé Ó Yẹ Kí N Ya Ìgbésí Ayé Mi Sí Mímọ́ fún Ọlọ́run, Kí N sì Ṣe Ìrìbọmi?
    Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa?
  • “Ìwọ Nìkan Ni Adúróṣinṣin”
    Sún Mọ́ Jèhófà
  • Tó O Bá Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Tó O sì Mọyì Rẹ̀, Wàá Ṣèrìbọmi
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020
Àwọn Míì
Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé
ll apá 14 ojú ìwé 30-31

APÁ 14

Báwo Lo Ṣe Lè Fi Hàn Pé O Jẹ́ Adúróṣinṣin sí Jèhófà?

Ọ̀dọ̀ Ọlọ́run ni kí o dúró sí. 1 Pétérù 5:​6-9

Kristẹni kan kọ̀ láti lọ́wọ́ sí ìsìn èké tàbí òṣèlú

Má ṣe lọ́wọ́ nínú àwọn àṣà tí kò bá Bíbélì mu. Ó gba ìgboyà láti ṣe èyí.

Má ṣe bá wọn dá sí ọ̀rọ̀ ìṣèlú; ìṣèlú ò fara mọ́ Jèhófà àti Ìjọba rẹ̀.

  • Jèhófà ń ṣọ́ àwọn tó jẹ́ adúróṣinṣin sí i.​—Sáàmù 97:10.

Yan ohun tí ó tọ́, ìyẹn ni pé kí o tẹ́tí sí Ọlọ́run. Mátíù 7:​24, 25

Ọkùnrin kan lọ sípàdé ní Gbọ̀ngàn Ìjọba, Ẹlẹ́rìí Jèhófà kan sì ń kọ́ ọ lẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì

Dara pọ̀ mọ́ àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà; wọ́n á ràn ẹ́ lọ́wọ́ kó o lè sún mọ́ Ọlọ́run.

Máa kẹ́kọ̀ọ́ nìṣó nípa Ọlọ́run, sì máa sapá láti pa àwọn àṣẹ rẹ̀ mọ́.

Ọkùnrin kan ń gbàdúrà láti ya ara rẹ̀ sí mímọ́ fún Jèhófà, ó sì wá ṣèrìbọmi

Tí ìgbàgbọ́ rẹ bá ti fẹsẹ̀ múlẹ̀, kí o ya ìgbésí ayé rẹ sí mímọ́ fún Jèhófà kí o sì ṣèrìbọmi.​—Mátíù 28:19.

Máa tẹ́tí sí Ọlọ́run. Máa ka Bíbélì, kí o sì ní kí àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà ṣàlàyé rẹ̀ fún ọ. Lẹ́yìn náà, máa fi àwọn ohun tí ò ń kọ́ sílò. Tí o bá ń ṣe bẹ́ẹ̀, wàá wà láàyè títí láé.​—Sáàmù 37:29.

  • Ronú pìwà dà, Ọlọ́run á sì dárí jì ọ́.​—Ìṣe 3:19.

  • Máa rin ọ̀nà ìyè.​—Mátíù 7:​13, 14.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́