March 8 Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí Àwọn Ohun Tó Ti Ṣẹlẹ̀ Kọjá—Ǹjẹ́ ó Yẹ Ká Gbà Wọ́n Gbọ́? Kí La Lè Rí Kọ́ Látinú Ohun Tó Ti Ṣẹlẹ̀ Kọjá? Bíbélì—Ṣó Yẹ Ká Gba Àwọn Ìtàn Inú Rẹ̀ Gbọ́? Ìgbádun Tó Wà Nínú Wíwo Ẹyẹ Ìṣirò Nípa Àrùn Éèdì Ń Kóbànújẹ́ Ńláǹlà Báni! ‘Wọn Yóò Fi Idà Wọn Rọ Abẹ Ohun Ìtúlẹ̀’—Nígbà Wo? Kí Ló Burú Nínú Kéèyàn Máa Yọ́ Jáde Nílé Lóru? Ǹjẹ́ Ó Yẹ Káwọn Kristẹni Máa Lọ Sáwọn Ìpàdé Ìjọ? Ogun Náà Ò Dáṣẹ́ Ìwàásù Wa Dúró Ẹ̀kọ́ Táwọn Èèyàn Kọ́ Látinú Ohun Tó Ṣẹlẹ̀ sí Loida Títukọ̀ Lọ Dójú Ikú Wíwo Ayé Àìṣègbè Jí! Wú U Lórí