Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g97 1/22 ojú ìwé 31 Òpópónà Emmy Zehden—Bí Orúkọ náà Ṣe Wáyé Kí Ló Ṣẹlẹ̀ sí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Nígbà Ìpakúpa Rẹpẹtẹ Tó Wáyé Nígbà Ìjọba Násì? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Bíi Ti Pétérù, Má Jẹ́ Kó Sú Ẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2023 Jehofa Bojuto Wa Labẹ Ifofinde—Apa 3 Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992 Bí Ìdílé Mi Ṣe Dúró Ṣinṣin ti Ọlọ́run Sún Mi Ṣiṣẹ́ Jí!—1998 Ohun Tó Máa Ń mú Kí Wọ́n Dájú Sọni Jí!—2004 Jehofa Bojuto Wa Labẹ Ifofinde Apa 1 Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992 Jehofa Wà Pẹ̀lú Mi Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 Nígbà kan Rí àti Nísinsìnyí—Ẹhànnà Ẹ̀dá Nígbà Kan Rí Ti Di Oníwàtútù ní Báyìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003