Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ ijwfq àpilẹ̀kọ 16 Ṣé Torí Kẹ́ Ẹ Lè Jèrè Ìgbàlà Lẹ Ṣe Ń Wàásù Látilé Délé? Jẹ́ Kí “Ìrètí Ìgbàlà” Wà Lọ́kàn Rẹ Digbí! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Kí Ni Ìgbàlà? Ohun Tí Bíbélì Sọ Róòmù 6:23—“Ikú ni Èrè Ẹ̀ṣẹ̀, Ṣùgbọ́n Ẹ̀bùn Ọlọ́run ni Ìyè Àìnípẹ̀kun Nínú Kristi Jesu Olúwa Wa” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Kí Nìdí Tí Ẹ̀bùn Yìí Fi Ṣe Iyebíye Gan-an? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 10 Jẹ́ Ẹni Tó Ṣeé Gbọ́kàn Lé Jí!—2018 Ìyanu Ni Ìwàláàyè Jẹ́ Kọrin sí Jèhófà Ìyanu Ni Ìwàláàyè Jẹ́ “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà Ìgbàlà Ohun Tí Ó Túmọ̀ Sí Gan-An Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Bá A Ṣe Lè Rí Ẹ̀bùn Tó Dáa Jù Fúnni Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 “Ẹ̀bùn Tó Dáa Jù Tí Mo Rí Gbà Nìyí” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017