TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Watchtower
TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Wolof
  • BIBLE
  • TÉERE YI
  • RÉUNIONS
  • sjj woy 57
  • Nañu waar nit ñépp

Aucune vidéo n'est disponible pour cette sélection.

Il y a eu un problème lors du chargement de la vidéo.

  • Nañu waar nit ñépp
  • Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Leneen lu jëm ci loolu
  • Yal na seen ngëm dëgër
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Kaayleen ci tundu Yexowa!
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Nañu doon ñu mën a dalal gan
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Nañu wër ñi bëgg jàmm
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
sjj woy 57

WOY-YÀLLA 57

Nañu waar nit ñépp

(1 Timote 2:4)

  1. 1. Yexowa suñu Baay du gënale,

    Ñun itam dañu bëgg roy ci moom.

    Looloo waral ñuy wax ak nit ku ne,

    Ngir mu mën a xaritoo ak Yàlla.

    (AWU BI)

    Ak nu nit ki mën a mel,

    Mu am alal walla déet,

    Yexowa dafa fonk nit ku ne.

    Suñu mbëggeel rekk a tax,

    Ñu bëgg wax nit ku ne:

    «Yow mën nga nekk xaritu Yàlla.»

  2. 2. Xol bu rafet la Yexowa di xool,

    Te loolu rekk moo ko itteel ci nit.

    Du li nit sol walla fi mu jóge,

    Mooy li gën a am solo ci Yàlla.

    (AWU BI)

    Ak nu nit ki mën a mel,

    Mu am alal walla déet,

    Yexowa dafa fonk nit ku ne.

    Suñu mbëggeel rekk a tax,

    Ñu bëgg wax nit ku ne:

    «Yow mën nga nekk xaritu Yàlla.»

  3. 3. Yexowa ànd na ak ku dogu

    Bàyyi àddina ak li ci biiram.

    Xibaar boobu lañu bëgg a yégle

    Ak cawarte te duñu ci tàyyi.

    (AWU BI)

    Ak nu nit ki mën a mel,

    Mu am alal walla déet,

    Yexowa dafa fonk nit ku ne.

    Suñu mbëggeel rekk a tax,

    Ñu bëgg wax nit ku ne:

    «Yow mën nga nekk xaritu Yàlla.»

(Xoolal itam Yowaana 12:32; Jëf ya 10:34; 1 Timote 4:10; Tit 2:11.)

    Téere yi ci Wolof (1996-2025)
    Ngir génn
    Ngir konektewu
    • Wolof
    • Yónnee ko
    • Ni nga bëgge mbir yi feeñe
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Conditions d’utilisation
    • Règles de confidentialité
    • Paramètres de confidentialité
    • JW.ORG
    • Ngir konektewu
    Partager