Leneen lu jëm ci loolu lff lesoŋ 55 Lan la Biibël bi wax ci liggéey ak xaalis? Mën nga dund ci jàmm ba fàww! (Njàngum Biibël bi) Naka la Yàlla bëgge ñu jaamu ko? Mën nga dund ci jàmm ba fàww! (Njàngum Biibël bi) Ni Yexowa di jiitee mbooloo karceen mi jaare ko ci Yeesu Mën nga dund ci jàmm ba fàww! (Njàngum Biibël bi) Ndax pare nga ngir sóobu ci ndox? Mën nga dund ci jàmm ba fàww! (Njàngum Biibël bi) Xaalis bi ñuy defe suñu liggéey ci àddina si sépp, fan la jóge ? Ñan ñooy def tey li Yexowa santaane ? Yeen mbokk yu góor yi, ndax yeen a ngi góor-góorlu ngir bokk ci ñiy toppatoo yëfi mbooloo mi? La Tour de Garde annonce le Royaume de Jéhovah (Édition d’étude)-2024 Ndax Seede Yexowa yi ay karceen dëgg lañu? Mën nga dund ci jàmm ba fàww! (Njàngum Biibël bi) Nañu wéy di doon benn ci mbooloo mi Mën nga dund ci jàmm ba fàww! (Njàngum Biibël bi)