ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Nọ́ńbà 23:19
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 19 Ọlọ́run kì í ṣe èèyàn lásánlàsàn tó máa ń parọ́,+

      Tàbí ọmọ èèyàn tó máa ń yí èrò pa dà.*+

      Tó bá sọ ohun kan, ṣé kò ní ṣe é?

      Tó bá sì sọ̀rọ̀, ǹjẹ́ kò ní mú un ṣẹ?+

  • Sáàmù 135:6
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 6 Jèhófà ń ṣe gbogbo ohun tó bá fẹ́+

      Ní ọ̀run àti ní ayé, nínú òkun àti nínú gbogbo ibú omi.

  • Àìsáyà 14:24
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 24 Jèhófà Ọlọ́run àwọn ọmọ ogun ti búra pé:

      “Bí mo ṣe gbèrò gẹ́lẹ́ ló máa rí,

      Ohun tí mo sì pinnu gẹ́lẹ́ ló máa ṣẹ.

  • Àìsáyà 46:10
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 10 Láti ìbẹ̀rẹ̀, mò ń sọ ohun tó máa ṣẹlẹ̀,

      Tipẹ́tipẹ́ ni mo sì ti ń sọ àwọn ohun tí kò tíì ṣẹlẹ̀.+

      Mo sọ pé, ‘Ìpinnu mi* máa dúró,+

      Màá sì ṣe ohunkóhun tó bá wù mí.’+

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́