Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà (ijwfq) Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Máa Ń Béèrè Kí Nìdí Tẹ́ Ẹ Fi Ń Lọ Láti Ilé Dé Ilé? Kí Nìdí Tẹ́ Ẹ Fi Ń Lọ Sọ́dọ̀ Àwọn Èèyàn Tó Ti Lẹ́sìn Tiwọn? Ṣé ẹ gbà pé ẹ̀sìn yín nìkan lẹ̀sìn tòótọ́? Ṣé ẹ rò pé ẹ̀yin nìkan ló máa rí ìgbàlà? Kí Nìdí Tí Ẹ Fi Ń Jẹ́ Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Ǹjẹ́ Ẹ Ní Ìgbàgbọ́ Nínú Jésù? Ṣé Kristẹni Làwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Ǹjẹ́ Ẹ Máa Ń Fàyè Gba Àwọn Ẹ̀sìn Míì? Ǹjẹ́ Ẹ Máa Ń Yẹra Fún Àwọn Tí Kò Ṣe Ẹ̀sìn Yín Mọ́? Ta Ló Dá Ẹ̀sìn Yín Sílẹ̀? Ṣé Ẹ̀ya Ìsìn Amẹ́ríkà ni Ẹ̀sìn Yín? Ibo Làwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Ti Ń Rówó Tí Wọ́n Ń Ná? Ṣé Ẹ Ní Àwọn Àlùfáà Tí Ẹ̀ Ń Sanwó Fún? Báwo Lẹ́ Ṣe Ṣètò Àwọn Ìjọ Yín? Ṣé Ẹgbẹ́ Zionism Ni Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Ṣé Torí Kẹ́ Ẹ Lè Jèrè Ìgbàlà Lẹ Ṣe Ń Wàásù Látilé Délé? Kí Ló Dé Tí Ẹ Kì Í Ṣe Kérésìmesì? Kí Nìdí Táwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì Í Fi Ṣayẹyẹ Ọdún Àjíǹde? Ṣé Ẹ Máa Ń Ṣèrànwọ́ Nígbà Àjálù? Kí Nìdí Tí Ẹ Ò Kì Í Fi Í Jagun? Ṣé Ó Láwọn Fíìmù, Ìwé Tàbí Orin Tẹ́ Ò Gbọ́dọ̀ Gbádùn? Kí Nìdí Tí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì í Fi Lo Àgbélébùú Nínú Ìjọsìn? Ṣé Ẹlẹ́sìn Pùròtẹ́sítáǹtì Ni Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Ṣé Bíbélì Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Yàtọ̀? Ṣé Bíbélì Ìtumọ̀ Ayé Tuntun Péye? Kí Nìdí Tí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì Í Fi Í Lọ́wọ́ sí Ìṣèlú? Ṣé Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Máa Ń Tú Ìdílé Ká Ni àbí Wọ́n Ń Mú Kí Ìdílé Wà Níṣọ̀kan? Kí Nìdí Tí Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì Í Fí Ṣe Ayẹyẹ Ọjọ́ Ìbí? Ṣé Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Máa Ń Fipá Mú Káwọn Èèyàn Yí Ẹ̀sìn Wọn Pa Dà? Kí Là Ń Pè Ní Ìgbìmọ̀ Olùdarí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Kí Ni Watch Tower Bible and Tract Society? Ṣé Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Ní Òfin tí Wọ́n Máa Ń Tẹ̀ Lé tí Wọ́n Bá Ń Fẹ́ra Sọ́nà? Kí Ni Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Gbà Gbọ́? Kí Nìdí Tí Ọ̀nà Tí Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Gbà Ń Ṣe Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa Fi Yàtọ̀ sí Ti Àwọn Ẹlẹ́sìn Tó Kù? Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Mélòó Ló Wà Kárí Ayé? Báwo Ni Mo Ṣe Lè Di Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Ṣé Èèyàn Lè Kúrò Nínú Ẹ̀sìn Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Kí Ló Fà Á Táwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Fi Yí Àwọn Ohun Kan tí Wọ́n Gbà Gbọ́ Pa Dà? Kí Làwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Gbà Gbọ́ Lórí Ọ̀rọ̀ Ìsìnkú? Kí Nìdí Tí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Fi Máa Ń Pa Dà Lọ Sọ́dọ̀ Àwọn Tó Ti Sọ Pé “Mi Ò Fẹ́ Gbọ́”? Tí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Bá Ń Kọ́ Mi Lẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì, Ṣé Dandan Ni Kí N Di Ara Wọn? Kí Nìdí Táwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì Í Fèsì Gbogbo Ẹ̀sùn Táwọn Èèyàn Fi Ń Kàn Wọ́n? Ojú Wo Làwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Fi Ń Wo Ìkọ̀sílẹ̀? Ṣé Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Máa Ń Ṣe Àmúlùmálà Ìgbàgbọ́? Ṣé Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Ka Sáyẹ́ǹsì Sí? Kí Ló Ṣẹlẹ̀ sí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Nígbà Ìpakúpa Rẹpẹtẹ Tó Wáyé Nígbà Ìjọba Násì? Kí Nìdí Táwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì Í Ṣe Àwọn Ayẹyẹ Kan? Ṣé Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Máa Ń Fipá Mú Káwọn Ọmọ Wọn Ṣe Ẹ̀sìn Wọn? Báwo Ni Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Ṣe Ń Lo Àwọn Ọrẹ Tá À Ń Rí? Báwo Ni Ìgbéyàwó Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Ṣe Máa Ń Rí? Kí Ni Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Táwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Máa Ń Kọ́ Àwọn Èèyàn? Ṣé Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Tako Gbígba Abẹ́rẹ́ Àjẹsára? Kí Nìdí Táwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Fi Máa Ń Fi Tọ̀wọ̀tọ̀wọ̀ Kọ̀ Láti Ka Ẹ̀jẹ́ Tàbí Kọ Orin Orílẹ̀-Èdè? Àwọn Ìdálẹ́kọ̀ọ́ Wo Ló Ń Mú Káwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Já Fáfá Lẹ́nu Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Wa?