Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g24 No. 1 ojú ìwé 2 Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀ Àkóbá Wo Ni Ìkànnì Àjọlò Lè Ṣe fún Mi? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Àwọn Ọmọdé àti Ìkànnì Àjọlò—Apá 1: Ṣé Ó Yẹ Kí Ọmọ Mi Lo Ìkànnì Àjọlò? Ìrànlọ́wọ́ fún Ìdílé Kí Ló Yẹ Kí N Ṣe Táwọn Òbí Mi Bá Sọ Pé Kí N Má Lo Ìkànnì Àjọlò? Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé Ṣé Ìkànnì Àjọlò Ń Ṣàkóbá fún Ọmọ Ẹ?—Bíbélì Lè Ran Àwọn Òbí Lọ́wọ́ Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Àwọn Ọmọdé àti Ìkànnì Àjọlò—Apá 2: Kọ́ Ọmọ Rẹ Láti Fọgbọ́n Lo Ìkànnì Àjọlò Ìrànlọ́wọ́ fún Ìdílé Àwọn Elétò Ìlera Tó Jẹ́ Ọ̀gá Àgbà Kìlọ̀ Pé Ìkànnì Àjọlò Ń Ṣàkóbá Fáwọn Ọ̀dọ́—Kí Ni Bíbélì Sọ? Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Àwọn Irú Ọ̀wọ́ Tí A Wu Léwu—Bí Ìṣòro Náà Ṣe Gbilẹ̀ tó Jí!—1996