ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Léfítíkù 25:35
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 35 “‘Tí arákùnrin rẹ tó wà nítòsí bá di aláìní, tí kò sì lè bójú tó ara rẹ̀, kí o ràn án lọ́wọ́+ bí o ṣe máa ṣe fún àjèjì àti àlejò,+ kó lè máa wà láàyè pẹ̀lú rẹ.

  • Diutarónómì 15:7, 8
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 7 “Tí ọ̀kan lára àwọn arákùnrin rẹ bá di aláìní láàárín rẹ nínú ọ̀kan lára àwọn ìlú rẹ ní ilẹ̀ tí Jèhófà Ọlọ́run rẹ fẹ́ fún ọ, o ò gbọ́dọ̀ mú kí ọkàn rẹ le tàbí kí o háwọ́ sí arákùnrin rẹ tó jẹ́ aláìní.+ 8 Ṣe ni kí o lawọ́ sí i,+ kí o sì rí i dájú pé o yá a ní* ohunkóhun tó bá nílò tàbí tó ń jẹ ẹ́ níyà.

  • Jeremáyà 34:8, 9
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 8 Ọ̀rọ̀ tí Jèhófà bá Jeremáyà sọ nìyí, lẹ́yìn tí Ọba Sedekáyà bá gbogbo èèyàn tó wà ní Jerúsálẹ́mù dá májẹ̀mú láti kéde òmìnira fún wọn,+ 9 pé kí kálukú wọn dá àwọn ẹrú wọn tó jẹ́ Hébérù sílẹ̀ lọ́kùnrin àti lóbìnrin, kí ẹnikẹ́ni má bàa fi Júù bíi tirẹ̀ ṣe ẹrú.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́