-
Jeremáyà 2:8Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
-
-
8 Àwọn àlùfáà kò béèrè pé, ‘Ibo ni Jèhófà wà?’+
-
-
Jeremáyà 8:10-12Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
-
-
10 Torí náà, màá fi ìyàwó wọn fún àwọn ọkùnrin míì,
Màá fi oko wọn fún àwọn tó máa gbà á;+
Látorí ẹni kékeré títí dórí ẹni ńlá, kálukú wọn ń jẹ èrè tí kò tọ́;+
Látorí wòlíì títí dórí àlùfáà, kálukú wọn ń lu jìbìtì.+
Nígbà tí kò sí àlàáfíà.+
12 Ǹjẹ́ ojú tì wọ́n nítorí àwọn ohun ìríra tí wọ́n ṣe?
Ojú kì í tì wọ́n!
Àní wọn ò tiẹ̀ lójútì rárá!+
Torí náà, wọ́n á ṣubú láàárín àwọn tó ti ṣubú.
Nígbà tí mo bá fìyà jẹ wọ́n, wọ́n á kọsẹ̀,’+ ni Jèhófà wí.
-