TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Watchtower
TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Wolof
  • BIBLE
  • TÉERE YI
  • RÉUNIONS
  • sjj woy 155
  • Suñu mbégte ba fàww

Aucune vidéo n'est disponible pour cette sélection.

Il y a eu un problème lors du chargement de la vidéo.

  • Suñu mbégte ba fàww
  • Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Leneen lu jëm ci loolu
  • Dundal dëgg gi
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Topp say santaane mooy sama mbégte
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Nañu am doxalin bu jub
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Xol yu fees ngërëm ndax njot gi
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
Xóotalal waxtaan bi
Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
sjj woy 155

WOY-YÀLLA 155

Suñu mbégte ba fàww

Édition imprimée

(Taalifi Cant 16:11)

  1. 1. Biddéew yi fees ci asamaan,

    loolu rafet na,

    Te taaru suuf ak taaru géej,

    Yow yaa ko waral.

    Kon bépp ndam yaa ko yelloo,

    Yow mi defar lépp li am,

    Te nga bég ci lool.

    (AWU BI)

    Sa Kàddu ak li nga sàkk,

    Wone na ne yow ku bég nga.

    Ñu ngi séentu àjjana.

    Wéy di yëg sa mbëggeel ba fàww,

    Du fi am alal ju ko raw.

    Yexowa yow dinga doon

    Suñu mbégte ba fàww.

  2. 2. Yow Yexowa sàkk nga lépp

    ndax suñu bànneex.—

    Ni nga ñu bindee yéeme na,

    Céy lii aka neex!

    Bi nga sàkkee doom Aadama,

    Dugal nga ko ci àjjana.

    Te mu bég ci lool.

    (AWU BI)

    Sa Kàddu ak li nga sàkk,

    Wone na ne yow ku bég nga.

    Ñu ngi séentu àjjana.

    Wéy di yëg sa mbëggeel ba fàww,

    Du fi am alal ju ko raw.

    Yexowa yow dinga doon

    Suñu mbégte ba fàww.

    (PONT BI)

    Sa doom ji nga ñu may

    moo tax ñu am tey mbégte.

    Yeesu joxe na bakkanam,

    kon ba fàww mbégte la ñuy am.

    (AWU BI)

    Sa Kàddu ak li nga sàkk,

    Wone na ne yow ku bég nga.

    Ñu ngi séentu àjjana.

    Wéy di yëg sa mbëggeel ba fàww,

    Du fi am alal ju ko raw.

    Yexowa yow dinga doon

    Suñu mbégte ba fàww.

    (AWU BI)

    Sa Kàddu ak li nga sàkk,

    Wone na ne yow ku bég nga.

    Ñu ngi séentu àjjana.

    Wéy di yëg sa mbëggeel ba fàww,

    Du fi am alal ju ko raw.

    Yexowa yow dinga doon

    Suñu mbégte ba fàww.

(Xoolal itam Taalifi Cant 37:4; 1 Korent 15:28.)

    Téere yi ci Wolof (1996-2025)
    Ngir génn
    Ngir konektewu
    • Wolof
    • Yónnee ko
    • Ni nga bëgge mbir yi feeñe
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Conditions d’utilisation
    • Règles de confidentialité
    • Paramètres de confidentialité
    • JW.ORG
    • Ngir konektewu
    Partager