TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Watchtower
TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Wolof
  • BIBLE
  • TÉERE YI
  • RÉUNIONS
  • sjj woy 157
  • Jàmm ji ñu doon xaar agsi na

Aucune vidéo n'est disponible pour cette sélection.

Il y a eu un problème lors du chargement de la vidéo.

  • Jàmm ji ñu doon xaar agsi na
  • Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Leneen lu jëm ci loolu
  • Dinañu dund ba fàww!
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • “Maa ngii! Yebal ma”
    Woyal, di Tagg Yeowa
  • Àjjana ji Yàlla dig
    Woyal, di Tagg Yeowa
  • «Maa ngi nii! Yónni ma!»
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
sjj woy 157

WOY-YÀLLA 157

Jàmm ji ñu doon xaar agsi na

Édition imprimée

(Taalifi Cant 29:11)

  1. 1. Doonte tiis bare na

    Ci àddina si,

    Ci jàmm la mbooloo Yàlla ne.

    Suñu ngëm a tax

    Ba duñu xàddi ndax

    Léegi suñu metit

    yi jeex.

    (AWU BI)

    Fépp ci àddina

    Jàmm agsi na.

    Du fi mas a jóge.

    Àjjana dina neex,

    Coono yépp ay jeex.

    Jàmm ji ñu doon xaar

    Agsi na.

  2. 2. Ñiy jaamu Yexowa

    Bennoo nañu,

    Koo gis, Yexowa la faral.

    Àjjana jiy ñëw,

    Dara gënu ko neex.

    Ñi jub ñoo fay sax ci mbëggeel.

    (AWU BI)

    Fépp ci àddina

    Jàmm agsi na.

    Du fi mas a jóge.

    Àjjana dina neex,

    Coono yépp ay jeex.

    Jàmm ji ñu doon xaar

    Agsi na.

    (AWU BI)

    Fépp ci àddina

    Jàmm agsi na.

    Du fi mas a jóge.

    Àjjana dina neex,

    Coono yépp ay jeex.

    Jàmm ji ñu doon xaar

    (AWU BI)

    Fépp ci àddina

    Jàmm agsi na.

    Du fi mas a jóge.

    Àjjana dina neex,

    Coono yépp ay jeex.

    Jàmm ji ñu doon xaar

    Agsi na.

    Agsi na.

(Xoolal itam Ps. 72:1-7; Isa. 2:4; Rom. 16:20)

    Téere yi ci Wolof (1996-2025)
    Ngir génn
    Ngir konektewu
    • Wolof
    • Yónnee ko
    • Ni nga bëgge mbir yi feeñe
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Conditions d’utilisation
    • Règles de confidentialité
    • Paramètres de confidentialité
    • JW.ORG
    • Ngir konektewu
    Partager