TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Watchtower
TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Wolof
  • BIBLE
  • TÉERE YI
  • RÉUNIONS
  • sjj woy 122
  • Nañu takku te sampu ba dëgër!

Aucune vidéo n'est disponible pour cette sélection.

Il y a eu un problème lors du chargement de la vidéo.

  • Nañu takku te sampu ba dëgër!
  • Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Leneen lu jëm ci loolu
  • Taxawleen temm, ne ëkk!b
    Woyal, di Tagg Yeowa
  • Dinañu dund ba fàww!
    Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
  • Àjjana ji Yàlla dig
    Woyal, di Tagg Yeowa
  • “Maa ngii! Yebal ma”
    Woyal, di Tagg Yeowa
Xóotalal waxtaan bi
Nañu woyal Yexowa ànd ceek mbégte
sjj woy 122

WOY-YÀLLA 122

Nañu takku te sampu ba dëgër!

(1 Korent 15:58)

  1. 1. Nguuru àddina yépp a jaxasoo,

    di yox-yoxi ci xalaatum ëllëg.

    Ñun soppey Yeesu, nañu sax ci ñaan,

    nañu sampu taxaw temm.

    (AWU BI)

    Takkute mooy li ñu war.

    Àddina du wéeruwaay.

    Dëgërlu dem ba jeex,

    di séentu àjjana!

  2. 2. Àddina wóorul, dañuy xiir ci mbon.

    Maandu, ànd ak xel, suñu kaaraange.

    Nañu bëgg lu baax, sore bàkkaar.

    Noonu dinañ dëgërlu.

    (AWU BI)

    Takkute mooy li ñu war.

    Àddina du wéeruwaay.

    Dëgërlu dem ba jeex,

    di séentu àjjana!

  3. 3. Ci suñu biir xol, nañ màggal Yàlla.

    Nañ ko faral, ànd ceek cawarte,

    di waare ak ngëm, ‘nguuram agsi na’;

    ndaxte bésam soreetul!

    (AWU BI)

    Takkute mooy li ñu war.

    Àddina du wéeruwaay.

    Dëgërlu dem ba jeex,

    di séentu àjjana!

(Xoolal itam Luug 21:9; 1 Piyeer 4:7.)

    Téere yi ci Wolof (1996-2025)
    Ngir génn
    Ngir konektewu
    • Wolof
    • Yónnee ko
    • Ni nga bëgge mbir yi feeñe
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Conditions d’utilisation
    • Règles de confidentialité
    • Paramètres de confidentialité
    • JW.ORG
    • Ngir konektewu
    Partager